VIDEO:JESHI LA POLISI KIKOSI CHA USALAMA BARABARANI MKOA WA RUVUMA KUWACHAKULIA HATUA MADEEVA WANAOENDA KINYUME NA UTARATIBU. - LUKAZA BLOG

Slider

KITAIFA

BIASHARA

FILAMU

AFYA

BURUDANI

MICHEZO

JAMII

» » VIDEO:JESHI LA POLISI KIKOSI CHA USALAMA BARABARANI MKOA WA RUVUMA KUWACHAKULIA HATUA MADEEVA WANAOENDA KINYUME NA UTARATIBU.

Jeshi la polisi kikosi cha usalama barabarani mkoa wa RUVUMA kinachoongozwa na mratibu wa jeshi hilo SALUMU MORIMORI wamejipanga kufanya oparesheni ya ukaguzi wa magari katika wilaya zote za mkoa huu,huku akielezea kukumbwa na changamoto za barabara za mkoa wa huo ikiwemo utelezi na kona nyingi.

HABARI KAMILI HII HAPA VIDEO YAKE.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments:

Leave a Reply

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)